వ‌ర్మ‌పై శృంగార న‌టీ హాట్ కామెంట్‌…!!

August 19, 2019 at 4:07 pm

సంచ‌ల‌నాల ద‌ర్శ‌కుడు రామ్ గోపాల్ వ‌ర్మ ఎప్పుడు వివాదాల‌తోనే కాలం గ‌డుపుతాడు.. నిత్యం సోష‌ల్ మీడియాలో విమ‌ర్శ‌లు ప్ర‌తి విమ‌ర్శలు, అన‌వ‌సర‌మైన వివాదాల‌తో నిత్యం బిజిగా ఉంటాడు.. తాను సినిమా తీసినా విమ‌ర్శ‌లు ఎదుర్కోవడం, ట్వీట్లు చేసినా దుమారం రేప‌డం రామ్ గోపాల్ వ‌ర్మ‌కు కామ‌నే. అయితే అదే రామ్ గోపాల్ వ‌ర్మపై ఇప్పుడు ఓ హాట్‌న‌టీ హాట్‌హాట్ కామెంట్లు చేసింది.

హైద‌రాబాద్‌కు చెందిన అందాల బాంబ్, హాట్ న‌టి షెర్లిన్ చోప్రా. ఆమే కామ‌సూత్ర సినిమాలో న‌గ్నంగా న‌టించి విశ్వ‌వ్యాప్తంగా కామ‌సూత్ర బామ‌గా గుర్తింపు తెచ్చుకుంది. అంత‌కు ముందు మోడ‌ల్ న‌టిగా ఉన్నది. కామ‌సూత్ర త‌రువాత ఆమెకు అనుకున్న మేర‌కు సినిమాలు ఆడ‌క‌పోవ‌డంతో త‌న హాట్ ఫోటోల‌ను సోష‌ల్ మీడియాలో పోస్టు చేస్తూ సంచ‌ల‌నంగా మారింది. ఇప్పుడు ఆమే ఇప్పుడు రామ్ గోపాల్ వ‌ర్మ‌పై హాట్ హాట్ కామెంట్ చేసి సంచ‌ల‌నం సృష్టిస్తుంది.

ద‌ర్శ‌కుడు రామ్ గోపాల్ వ‌ర్మ 2016లో ఓ సినిమా తీసేందుకు సిద్ధ‌మ‌య్యాడ‌ట‌. ఆ త‌రుణంలో ఆమే త‌న‌కు వ‌ర్మ త‌న సినిమాలో ఏదైనా అవ‌కాశం ఇస్తాడేమోన‌ని త‌న ఫోటోల‌ను, ఫ్రోఫైల్‌ను వాట్స‌ఫ్ చేసింద‌ట‌. దానికి వ‌ర్మ కూడా రియాక్ట్ అయి ఓ స్క్రిప్ట్ పంపి చ‌దివి అభిప్రాయం చెప్ప‌మ‌న్నాడ‌ట‌… అందులో స్టోరీ లేక‌పోవ‌డంతో క‌థ చెప్ప‌మంద‌ట‌.. దానికి అదే క‌థ అన్నాడ‌ట‌…

ఏక్ థా రాజా ఏక్ థి రాణి అనే టైటిల్ పెట్టి ఇదేంటీ సార్ రాణితో రాజు సెక్స్ చేశాడు.. అంతేనా క‌థ అయిపోయిందా అని అడిగింద‌ట‌… దీంతో కుక్క‌తో ఓ మ‌హిళ సెక్స్ చేస్తున్న వీడియో పంపాడ‌ట‌… దీంతో దిమ్మ‌తిరిగి పోయిన న‌టి వెంట‌నే వ‌ర్మ‌ను అడిగింద‌ట‌…సెక్స్ అనేది సాదార‌ణ‌మైంది… ఇది మ‌నుషులకైనా.. ప‌శువుల‌కైనా కాబ‌ట్టి దీన్నే కోరుకో … ఎంజాయ్ చేయ్ అని స‌ల‌హా ఇచ్చాడ‌ట‌… ఈ వీడియోను చూసి, వ‌ర్మ కామెంట్ విని హ‌తాశురాలైన న‌టి గ‌ఫ్‌చుఫ్‌గా ఊరుకుంద‌ట‌… సో వ‌ర్మ ఇలా వ్య‌వ‌హ‌రించ‌డంపై కేసు ఎందుకు పెట్ట‌లేదేందుకుని అంటే… న‌న్ను న‌టించ‌మ‌ని ఫోర్స్ చేయ‌లేదు క‌నుక నేను ఏమి ప‌ట్టించుకోలేద‌ని స‌మాధానం చెప్ప‌డం కొస‌మెరుపు… ఈ హాట్ న‌టి కామెంట్‌కు వ‌ర్మ రియాక్ష‌న్ ఎలా ఉంటుందో చూడాలి మ‌రి.

వ‌ర్మ‌పై శృంగార న‌టీ హాట్ కామెంట్‌…!!
0 votes, 0.00 avg. rating (0% score)


Related Posts