నితిన్ భీష్మా టోటల్ ప్రీ-రిలీజ్ బిజినెస్

February 18, 2020 at 11:30 am

వరుస ఫ్లాపుల తరువాత, నితిన్ భీష్మా సినిమాతో తిరిగి ఫాం లోకి రావడానికి ఎంతో ఆసక్తిగా ఎదురు చూస్తున్నాడు. ఈ చిత్ర పాటలు, టీజర్ మరియు ట్రైలర్‌కు మంచి స్పందన వచ్చింది. భారీ అంచనాలతోనే వస్తున్న ఈ సినిమాను వెంకీ కుడుముల తెరకేక్కిస్తుండగా రష్మిక మంధన హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది. ఈ చిత్రం శుక్రవారం ప్రపంచవ్యాప్తంగా విడుదలవుతోంది మరియు భీష్మా థియేట్రికల్ హక్కుల అమ్మకాన్ని నిలిపివేశారు.

ఈ చిత్రం యొక్క థియేట్రికల్ హక్కులు రూ .23.2 కోట్లకు అమ్ముడయ్యాయి. ఇక పెట్టుబడులు రావాలీ అంటే వసూళ్లు భారీగా రావాల్సిన అవసరం ఉంది. మహతి స్వరా సాగర్ సంగీతం సమకూర్చారు. సీతారా ఎంటర్టైన్మెంట్స్ బ్యానర్ పై ఈ సినిమాను తెరకెక్కిస్తున్నారు. సేంద్రీయ వ్యవసాయం నేపధ్యం ఆధారంగా ఈ సినిమా ప్రేక్షకుల ముందుకి రానుంది. ఈ సినిమా థియేట్రికల్ వసూళ్లు ఒకసారి చూస్తే.

నైజాం: రూ .7.20 కో

వైజాగ్: రూ .2.70 కోట్లు

సీడెడ్: రూ 3.05 కోట్లు

తూర్పు: రూ .1.50 కోట్లు

పశ్చిమ: రూ .1.25 కో

కృష్ణ: రూ .1.45 కో

గుంటూరు: రూ .1.75 కోట్లు

నెల్లూరు: రూ. 0.75 కోట్లు

ఏపీ, తెలంగాణ: రూ .1965 కో

ఇతర రాష్ట్రాలు: రూ .1.70 కోట్లు

ఓవర్సీస్: రూ .1.85 కోట్లు

మొత్తం ప్రపంచవ్యాప్త౦గా: రూ .23.2 కోట్లు

నితిన్ భీష్మా టోటల్ ప్రీ-రిలీజ్ బిజినెస్
0 votes, 0.00 avg. rating (0% score)


Related Posts