14 ఏళ్ల బాలుడితో రోజుకు 10 సార్లు సెక్స్‌… అయినా త‌ట్టుకోలేక‌… !

March 3, 2020 at 6:07 pm

అక్రమ సంబంధానికి ముగ్గురు పిల్లల తల్లి బలైపోయిన ఘటన తమిళనాడులో వెలుగుచూసింది. పెళ్ల‌య్యి ముగ్గురు పిల్ల‌లు ఉన్న ఓ వివాహిత 14 ఏళ్ల బాలుడితో అక్ర‌మ సంబంధం కొన‌సాగిస్తోంది. బిహార్‌కు చెందిన మిథున్ దాడియాకు షీలా దేవి(35) అనే మహిళతో కొన్నాళ్ల క్రితం వివాహమైంది. ఈ దంప‌తులు ఉపాధి కోసం త‌మిళ‌నాడు వ‌చ్చి స్థిర‌ప‌డ్డారు. ఈ దంప‌తుల‌కు బిహార్ నుంచి అక్క‌డ ప‌నికి వ‌చ్చిన ఓ బాలుడు(14) ప‌రిచ‌యం అయ్యాడు. ఈ క్ర‌మంలోనే షిలీ దేవిని ఆంటీ అని పిలుస్తూ ఆమెతో అక్ర‌మ సంబంధం పెట్టుకున్నాడు.

భర్త నైట్ డ్యూటీకి వెళ్లగానే పిల్లలను పడుకోబెట్టి ఆ బాలుడిని రప్పించుకుని కామకలాపాల్లో మునిగితేలేది. ఈ క్ర‌మంలోనే ఓ రోజు వీరిద్ద‌రు రాస‌లీల‌ల్లో ఉండ‌గా మిథున్‌కు అడ్డంగా దొరికిపోయారు. అయితే మిథున్ ఆ ఇద్ద‌రిని వార్నింగ్ ఇచ్చి మ‌రోసారి ఇలా చేయ‌వ‌ద్ద‌ని హెచ్చ‌రించాడు. అయినా వారు అక్ర‌మ సంబంధం కొన‌సాగించ‌డంతో పాటు భ‌ర్త మాట లెక్క చేయ‌ట్లేదు. విసిగిపోయిన మిథున్ చివ‌ర‌కు త‌న ముగ్గురు పిల్ల‌ల‌ను తీసుకుని బిహార్ వెళ్లిపోయాడు. భర్త, పిల్లల అడ్డంకి లేకపోవడంతో షీలా మరింత రెచ్చిపోయిది.

ఇక ఆ బాలుడిని ఇంట్లోనే ఉంచుకుని రోజంతా రాస‌లీలు కంటిన్యూ చేయ‌డం మొద‌లెట్టేసింది. రోజుకు 10 సార్ల‌కు పైగా త‌న కోరిక‌లు తీర్చుకునే వారు. చివ‌ర‌కు ఆ బాలుడిని ఫ్యాక్టరీకి కూడా వెళ్ల‌నీయ‌డం లేదు. చివ‌ర‌కు ఆ బాలుడిని సెక్స్ బానిసగా మార్చేసింది. తాను ప‌నికి వెళ్లాల‌ని.. త‌న‌ను సెక్స్ కోసం వేధించ వ‌ద్ద‌ని ఆ బాలుడు చెప్పినా ఆమె మాత్రం ప‌దే ప‌దే కోరిక‌లు తీర్చాల‌ని వేధించేది. చివ‌ర‌కు ఆ బాలుడు షీలా కోరిక‌లు తీర్చ‌లేక‌పోయేవాడు.

తాను అల‌సి పోయాన‌ని చెప్పినా ఆమె తీవ్రంగా వేధిస్తోంది. చివ‌ర‌కు ఆమెను గొంతుకోసి చంపేశాడు. షీలా మృత‌దేహం చూసిన వారు పోలీసుల‌కు ఫిర్యాదు చేయ‌గా..ఆ విచార‌ణ‌లో ఆ బాలుడు షీలాను తానే ఆమెను చంపినట్లు ఒప్పుకున్నాడు. అయితే షీలాను ఎందుకు చంపాల్సి వచ్చిందని అడిగిన పోలీసులకు దిమ్మతిరిగే విషయాలు వెల్లడించారు. రోజుకు 10 సార్లు ఆమె కోరిక‌లు తీర్చ‌లేక‌పోతున్నాన‌ని… న‌గ్నంగా బ‌ట్ట‌లు విప్పేసి వ‌చ్చి మ‌రీ త‌న‌ను ప‌దే ప‌దే రెచ్చ‌గొడుతోంద‌ని.. ఈ క్ర‌మంలోనే ఆవేశం త‌ట్టుకోలేక గోంతుకోసి చంపేశాన‌ని ఆ బాలుడు ఒప్పుకున్నాడు.

14 ఏళ్ల బాలుడితో రోజుకు 10 సార్లు సెక్స్‌… అయినా త‌ట్టుకోలేక‌… !
0 votes, 0.00 avg. rating (0% score)


Related Posts