అన్నయ్య సత్వరమే కోలుకోవాలి: పవన్

November 10, 2020 at 5:37 pm

కరోనా వైరస్ కారణంగా దేశంలోని ప్రజలు అందరు చాలా జాగ్రత్తలు వహిస్తున్నారు. ఎన్ని జాగ్రత్తలు వహించిన గాని సైలెంట్ గా ఎటాక్ చేస్తూనే ఉంది ఈ కోవిడ్ మహమ్మారి.. ఇప్పుడు మన టాలీవుడ్ మెగాస్టార్ చిరంజీవిని కూడా వదలలేదు. మెగాస్టార్ కీ ఈ మధ్యనే క‌రోనా పాజిటివ్ గా నిర్దార‌ణ అయిన విష‌యం తెలిసిందే. అయితే చిరంజీవికీ ఎటువంటి కరోనా లక్షణాలు లేవు. ప్ర‌స్తుతం చిరంజీవి హోం క్వారంటైన్ లో ఉన్నారు. ఈ క్రమంలోనే తన అన్న‌య్య చిరంజీవి త్వ‌ర‌గా కోలుకోవాల‌ని జ‌న‌సేన అధినేత‌,హీరో పవర్ స్టార్ ప‌వ‌న్ కల్యాణ్ ఒక భావోద్వేగ సందేశాన్ని తన ట్విట‌ర్ లో పోస్ట్ చేశారు.

అన్న‌య్య లాక్ డౌన్ ప్ర‌క‌టించిప్ప‌టి నుంచి ఎన్నో జాగ్ర‌త్త‌లు తీసుకోవ‌డ‌మే కాకుండా..ప్ర‌తీ ఒక్క‌రిలో చైత‌న్యం క‌లిగించడానికి ఎన్నో ప్రయత్నాలు చేసారు. ప్రజలు ఆరోగ్యంగా ఉండాలని కోరుకునే అన్నయ్య, త‌న ఆరోగ్యం ప‌ట్ల ఎన్నో జాగ్ర‌త్త‌లు తీసుకుంటారు. ఈ క్ర‌మంలో అన్న‌య్య క‌రోనా బారిన ప‌డ‌టంతో మేమంతా విస్తుపోయాం. ఎలాంటి ల‌క్ష‌ణాలు క‌నిపించ‌కున్నా..ప‌రీక్ష‌ల్లో మాత్రం పాజిటివ్ రిపోర్ట్ వచ్చింది. అన్నయ్య చిరంజీవి త్వ‌ర‌గా కోలుకోవాల‌ని ఆ దేవుడిని కోరుకుంటున్నాను అని జన‌సేన పార్టీ ట్విట‌ర్ ఖాతాలో పోస్ట్ పెట్టారు.

అన్నయ్య సత్వరమే కోలుకోవాలి: పవన్
0 votes, 0.00 avg. rating (0% score)


Related Posts