సెట్టైన రేర్ కాంబో.. విజ‌య్ సేతుపతికి జోడీగా ఆ బాలీవుడ్ బ్యూటీ?

January 12, 2021 at 12:38 pm

తమిళ స్టార్ మక్కల్ సెల్వన్ విజయ్ సేతుపతి.. కేవ‌లం హీరోగానే కాకుండా పర్ఫార్మెన్స్ ఓరియంటెడ్ క్యారెక్టర్స్‌తో కూడా ప్రేక్ష‌కుల‌ను అల‌రిస్తున్నాడు. ప్ర‌స్తుతం విజ‌య్ సేతుప‌తి హిందీ, తమిళ్ మ‌రియు తెలుగు చిత్రాల‌తో ఫుల్ బిజీగా ఉన్నాడు. అలాగే ఈయ‌న విల‌న్‌గా న‌టించిన `మాస్ట‌ర్` చిత్రం మ‌రికొన్ని గంట్లో విడుద‌ల కానుంది.

ఇటు తెలుగులో విజ‌య్‌సేతుప‌తి నటించిన ఉప్పెన చిత్రం కూడా విడుద‌ల‌కు సిద్ధం అవుతోంది. ఇదిలా ఉంటే.. విజ‌య్ సేతుప‌తికి సంబంధించిన ఓ వార్త నెట్టింట్లో వైర‌ల్ అవుతోంది. అంధాధున్ వంటి సూప‌ర్ హిట్ చిత్రాన్ని ప్రేక్ష‌కుల‌కు అందించిన శ్రీరామ్ రాఘ‌వ‌న్.. త్వ‌ర‌లోనే విజ‌య్ సేతుప‌తితో ఓ సినిమా చేయ‌నున్నాడు.

ఇప్ప‌టికే శ్రీ‌రామ్ సేతుప‌తికి క‌థ చెప్ప‌గా.. ఆయ‌న గ్రీన్ సిగ్నెల్ కూడా ఇచ్చేశార‌ట‌. అయితే ఈ చిత్రంలో విజ‌య్ సేతుప‌తికి జోడీగా బాలీవుడ్ స్టార్ హీరోయిన్ క‌త్రినా కైఫ్ న‌టించ‌నుంద‌ని తెలుస్తోంది. ఇప్ప‌టికే ద‌ర్శ‌కుడు.. సేతుపతి స‌ర‌స‌న న‌టించేందుకు క‌త్రినాను ఒప్పించారంటూ వార్త‌లు వినిపిస్తున్నాయి. ఒక‌వేళ ఇదే నిజ‌మైతే.. రేర్ కాంబో సెట్టైనట్టే అవుతుంది.

Katrina Kaif And Vijay Sethupathi To Be Seen In Shriram Raghavan's Next  Film! | Jagran Times

సెట్టైన రేర్ కాంబో.. విజ‌య్ సేతుపతికి జోడీగా ఆ బాలీవుడ్ బ్యూటీ?
0 votes, 0.00 avg. rating (0% score)


Related Posts