ఘ‌నంగా ప్ర‌గ్యా బ‌ర్త్‌డే వేడుక‌లు.. సంద‌డి చేసిన సెలబ్రిటీలు!

January 16, 2021 at 7:55 am

ప్ర‌గ్యా జైశ్వాల్.. ఈ పేరుకు ప్ర‌త్యేకంగా ప‌రిచ‌యాలు అవ‌స‌రం లేదు. `మిర్చిలాంటి కుర్రాడు` సినిమా తెలుగు చిత్ర ప‌రిశ్ర‌మ‌లో అడుగు పెట్టిన ప్ర‌గ్యా జైశ్వాల్‌.. ఆ త‌ర్వాత ప్ర‌ముఖ ద‌ర్శ‌కుడు క్రిష్ తెర‌కెక్కించిన `కంచె` సినిమాలో నటించింది. ఈ చిత్రంలో చీరకట్టుతో సంప్రదాయబద్ధంగా కనిపించిన ప్రగ్యా.. ఆ తరవాత అవకాశాల కోసం అందాల ఆరబోత మొదలుపెట్టింది.

 ఇక బ‌ర్త్ డే రోజున రెడ్ స్క‌ర్ట్‌లో అద‌రగొట్టేసింది ప్ర‌గ్యా. ఇక ఈ బ‌ర్త్‌డే త‌న‌కు బెస్ట్ బ‌ర్త్‌డే అని, హైద‌రాబాద్ గ్యాంగ్‌తో చేసుకున్నాన‌ని ప్ర‌గ్యా త‌న పోస్ట్‌లో వెల్ల‌డించారు. Photo: Pragya Jaiswal Instagram

ఇప్పటి వరకు ప‌లు సినిమాల్లో నటించినా.. హీరోయిన్‌గా నిల‌దొక్కుకోలేక‌పోయింది. అయితే ప్ర‌గ్యాజైశ్వాల్ ప్ర‌స్తుతం బోయ‌పాటి శ్రీను, బాల‌కృష్ణ కాంబోలో వ‌స్తున్న ‘బీబీ 3’లో హీరోయిన్ గా న‌టిస్తోందని ప్రచారం జరుగుతుంది. ఈ మూవీ ప్ర‌స్తుతం షూటింగ్ జ‌రుపుకుంటోంది. ఇదిలా ఉంటే.. ప్ర‌గ్యా ఇటీవ‌ల 30వ పుట్టిన‌రోజును జ‌రుపుకుంది.

 ఈ వేడుకల‌కు టాలీవుడ్ నుంచి ప్ర‌గ్యా బెస్ట్ ఫ్రెండ్ ర‌కుల్ ప్రీత్ సింగ్, యువ హీరో సిద్ధు సంద‌డి చేశారు. వారితో పాటు మ‌రికొంద‌రు కూడా ఈ పార్టీలో ఎంజాయ్ చేశారు. Photo: Pragya Jaiswal Instagram

హైదరాబాద్‌లోనే ప్ర‌గ్యా బ‌ర్త్‌డే వేడుక‌ల‌ను ఘ‌నగా జ‌రుపుకోగా.. ఈ వేడుక‌కు టాలీవుడ్ నుంచి ప్ర‌గ్యా బెస్ట్ ఫ్రెండ్ ర‌కుల్ ప్రీత్ సింగ్, యువ హీరో సిద్ధు సంద‌డి చేశారు. వారితో పాటు మ‌రికొంద‌రు కూడా ఈ పార్టీలో ఎంజాయ్ చేశారు. ప్ర‌స్తుతం ఇందుకు సంబంధించిన ఫొటోలు నెట్టింట్లో వైర‌ల్‌గా మారాయి.

 టాలెంటెడ్ బ్యూటీ ప్ర‌గ్యా జైశ్వాల్ ఇటీవ‌ల 30వ పుట్టిన‌రోజును జ‌రుపుకున్న విష‌యం తెలిసిందే. హైదరాబాద్‌లో ప్ర‌గ్యా బ‌ర్త్‌డే వేడుక‌ల‌ను చేసుకోగా.. దానికి సంబంధించిన ఫొటోల‌ను ఆమె సోషల్ మీడియాలో షేర్ చేశారు. Photo: Pragya Jaiswal Instagram

 ప్ర‌స్తుతం ప్ర‌గ్యా జైశ్వాల్.. బాల‌కృష్ణ హీరోగా బోయ‌పాటి తెర‌కెక్కిస్తోన్న బీబీ3లో న‌టిస్తోంది. ఈ మూవీలో మొద‌టిసారిగా బాల‌య్య‌తో జోడీ క‌డుతోంది ప్ర‌గ్యా. Photo: Pragya Jaiswal Instagram

ఘ‌నంగా ప్ర‌గ్యా బ‌ర్త్‌డే వేడుక‌లు.. సంద‌డి చేసిన సెలబ్రిటీలు!
0 votes, 0.00 avg. rating (0% score)


Related Posts