సోషల్ మీడియాలో మెగా హీరో పోస్ట్ వైరల్ …!

March 8, 2021 at 2:25 pm

హీరో సాయి ధ‌ర‌మ్ తేజ్ సోష‌ల్ మీడియాలో ఎప్పుడు యాక్టివ్ గా ఉంటాడు. ప్ర‌తి సంద‌ర్భాన్ని పుర‌స్క‌రించుకొని ఆయ‌న సోష‌ల్ మీడియా ద్వారా స్పందిస్తూ ఉంటారు. ఈ రోజు అంత‌ర్జాతీయ మ‌హిళా దినోత్స‌వం సంద‌ర్భంగా తన త‌ల్లితో దిగిన క్యూట్ ఫోటో ని షేర్ చేస్తూ, అమ్మా ల‌వ్ యూ, హ్యాపీ ఉమెన్స్ డే అంటూ కామెంట్ కూడా పెట్టాడు. ఈ పిక్ మెగా అభిమానుల‌నే కాక నెటిజ‌న్స్‌ అందరికి తెగ నచ్చేసింది.

కొడుకు పుట్టిన‌ప్పుడు కంటే, వారు పెరిగి ప్ర‌యోజ‌కులు అయిన‌ప్పుడు ఆ త‌ల్లిదండ్రుల‌కు నిజమయిన సంతోషం. చిరంజీవి సోద‌రి, సాయి ధ‌ర‌మ్ తేజ్- వైష్ణ‌వ్ తేజ్‌ల త‌ల్లి అయిన ల‌క్ష్మీ దుర్గా తన ఇద్ద‌రు కుమారుల ప్ర‌గ‌తిని చూసి తెగ సంతోష పడ్తున్నారు. తన ఇద్దరు కుమారుల ఎదుగుద‌ల‌ని చూసి వాళ్ళ తల్లి ల‌క్ష్మీ దుర్గా కూడా ఆనందం వ్య‌క్తం చేస్తున్నారు.

సోషల్ మీడియాలో మెగా హీరో పోస్ట్ వైరల్ …!
0 votes, 0.00 avg. rating (0% score)


Related Posts