2022లో విడుదల కానున్న స్టార్ హీరోల సినిమాలు..!?

March 3, 2021 at 1:54 pm
Tollywood

గత ఏడాది కరోనా మహమ్మారి అల్లకల్లోలం సృష్టించింది. ఈ మహమ్మారి సమయంలో ఆగిపోయిన సినిమాలన్నీ ఇప్పుడు షూటింగ్ లో బిజీగా ఉన్నాయి. ఇక వాయిదా పడ్డ సినిమాలు పూర్తి కావడంతో ఈ మధ్య వరుసగా విడుదల అవుతున్నాయి. ఇక ప్రస్తుతం షూటింగ్ లో బిజీగా ఉన్న సినిమాలన్నీ స్టార్ హీరోలవే. చిరంజీవి, మహేష్ బాబు, పవన్ కళ్యాణ్, ప్రభాస్ సినిమాలన్నీ ప్రస్తుతం షూటింగ్ బిజీలో ఉండగా ఈ సినిమాలన్నీ ఒకేసారి విడుదల కానున్నది వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి.

అయితే వచ్చే ఏడాది సంక్రాంతి పండుగ సందర్భంగా స్టార్ హీరోల సినిమాలు ఒకేసారి విడుదల కావడానికి సిద్ధంగా ఉన్నాయి. ఇప్పటివరకు కేవలం రెండు నెలలు పూర్తి కావడంతో 2021 ఇంకా కొత్తగా ఉంది. కానీ ఆశ్చర్యకరంగా, ఇంతకు ముందెన్నడూ లేని విధంగా, టాలీవుడ్ చిత్రనిర్మాతలు 2022లో తమ చిత్రాల విడుదల తేదీలలో తమ కెర్చీఫ్లను వదులుతున్నారు.

ప్రస్తుతం మహేష్ బాబు పరశురామ్ దర్శకత్వంలో నటిస్తున్న సర్కారు వారి పాట సినిమా సంక్రాంతికి విడుదల కానుంది ఇందులో కీర్తి సురేష్ హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది. ఇక ఈ సినిమా ఇదివరకు దుబాయ్ లో షూటింగ్ పూర్తి చేసుకోగా ప్రస్తుతం గోవాలో నెక్స్ట్ షెడ్యూల్ కి ఏర్పాట్లు చేస్తున్నారు. పవన్ కళ్యాణ్ నటిస్తున్న వకీల్ సాబ్ ఏప్రిల్ 9 విడుదల కానుంది.ఇక మరో సినిమా క్రిష్ జాగర్లమూడి దర్శకత్వంలో చేయనుండగా ఈ సినిమా పేరు ఇంకా పూర్తిగా వెలువడలేదు.

ఇక ఇప్పటికే 2022 సంక్రాంతి విడుదలలపై ప్రకటన వెలువడింది. 2022లో విడుదలవుతున్న మహేష్ బాబు, పవన్ కళ్యాణ్, ప్రభాస్ చిత్రాల తేదీలు కూడా ముగిశాయి. ఇంకా చాలా తేదీలు ప్రకటించబోతున్నారు. దీనికి సంబంధించి అనేక చర్చలు జరుగుతున్నాయి. ఎన్టీఆర్-త్రివిక్రమ్ చిత్రం 29 ఏప్రిల్ 2022 న తెరపైకి రావచ్చు. సుదీర్ఘ వారాంతం ఆ తేదీకి ప్రయోజనం చేకూరుస్తున్నట్లు కనిపిస్తోంది.

అయితే బన్నీ-కొరటాల చిత్రం 2022 మార్చి 31 న విడుదల చేయడానికి కూడా ప్రణాళికలు సిద్ధం చేస్తున్నారు. ప్రభాస్ ‘సాలార్, ’మెగాస్టార్ లూసిఫెర్ తేదీలు కూడా త్వరలో రానున్నాయి. కాబట్టి, ఇప్పటికే ఐదు మెగా బడ్జెట్ చిత్రాల తేదీలు 2022 విడుదల తేదీలను ప్రకటించాయి. ఈ దృగ్విషయం హాలీవుడ్, బాలీవుడ్లో ఉంది. ఇప్పుడు టాలీవుడ్ కూడా ధోరణిని అనుసరిస్తోందని చెప్పాలి మరి.

2022లో విడుదల కానున్న స్టార్ హీరోల సినిమాలు..!?
0 votes, 0.00 avg. rating (0% score)


Related Posts