వైరల్ అవుతున్న సునీత నగ్న ఫోటోలు…?

May 6, 2021 at 11:18 am

టీవీల్లో కనిపించే యాంకర్స్ ఈమధ్య కాలంలో తమ అందాల ఆరబోస్తూ హీరోయిన్స్‌ కు మేము ఏమాత్రం తక్కువ కాదు అని నిరూపిస్తున్నారు. అలాగే తాజాగా ప్రముఖ టీవీ యాంకర్ సునీత గరాబాడు తన అందాలను ఆరబోస్తూ అందరికి షాక్ ఇచ్చింది.
సునీత 2016 లో టి20 వరల్డ్ కప్ కు యాంకర్ గా వ్యవహరించింది. ఒడిశాకు చెందిన సునీత యాంకరింగ్‌తో పాటు మోడలింగ్ కూడా చేసేది. అలానే సునీత కొన్ని ఒడియా చిత్రాలు ఇంకా ఒడియా సీరియల్స్ లో కూడా నటించి చాలా పాపులర్ అయ్యింది.

ఈ క్రమంలో ఆమెకు సోషల్ మీడియాలో కూడా ఓ రేంజ్‌లో క్రేజ్ వచ్చింది. అలాంటిది హఠాత్తుగా ఈ భామ ఏమనుకుందో ఏమో మరి, ఓ న్యూడ్ ఫోటోని తన సోషల్ మీడియా అకౌంట్ ఇన్‌స్టాగ్రామ్‌లో షేర్ చేసి అందరికి షాక్ ఇచ్చింది. ప్రస్తుతం సోషల్ మీడియాలో సునీత నగ్న ఫోటోలు వైరల్ అవుతున్నాయి. ఇది చూసి కొందరు నెటిజన్స్ ఇలాంటి ఫోటోలు అప్లోడ్ చెయ్యడానికి నీకు బుద్ధి, సిగ్గు లేదా అంటూ సునీతని విమర్శిస్తున్నారు.

వైరల్ అవుతున్న సునీత నగ్న ఫోటోలు…?
0 votes, 0.00 avg. rating (0% score)


Related Posts